Thế Giới Giải Trí

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|
Tiêuđề

Xin đóng góp vài ý kiến về 4rum mình !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

MrTuan
Thành viên mới

Thành viên mới
Nam
NTGDĐ : 19/07/2012

Bài gửiTiêu đề: Xin đóng góp vài ý kiến về 4rum mình ! Xin đóng góp vài ý kiến về 4rum mình ! EmptyThu Jul 19, 2012 12:54 pm

Mình là mem mới , hôm bữa mình lạc vào đây nhưng ko tìm được lối ra Very Happy . Ấn tượng của mình về 4rum là phần đầu rất đẹp nhưng phần thân và đuôi thì quá thô , nay mong Admin đáp ứng giúp mình 2 việc này :
1/ Cho mình 1 chức vụ quản lí 4rum ha !
2/ Nếu có thể mình xin giúp Admin trang trí lại 4rum cho đậm chất s.e.x pirat , trước đây mình cũng lập 4rumvi nhiều nên cũng có 1 số kinh nghiệm .
========================================================================
Chúng ta có thể quảng bá qua Facebook , hoặc Zingme , hoặc vào web có quy mô lớn hơn để quảng bá cho 4rum nhỏ của mình (post bài hay mới lạ kèm theo chữ kí , đường link của diễn đàn) để 4rum lớn mạnh hơn như giaitrituoitre.net , lauxanh.us ,... Và cũng mong các member chung tay xây dựng 4rum bởi nếu mọi người chỉ vào xem mà ko giúp Admin thì 4rum sẽ trở nên hiu quạnh lắm
Một lần nữa mem mới xin chúc 4rum sẽ phát triển hơn . lol! lol! lol!
MrTuan

Tiêuđề

Xin đóng góp vài ý kiến về 4rum mình !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miễnphí: Click here! - Hướng dẫn sử dụng Diễn đàn :Click here!::.